ലാൽ ജോസിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ എം. സിന്ധുരാജ് തിരക്കഥയെഴുതുന്ന ഒരു മലയാള ചലച്ചിത്രമാണ് തട്ടമ്പുറത്ത് അച്യുതൻ. കുഞ്ചാക്കോ ബോബനാണ് ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നത്. അരങ്ങേറ്റം രബീജ് രാജ് ഛായാഗ്രാഹകൻ ആയിരുന്നു. രഞ്ജൻ എബ്രഹാം എഡിറ്റിംഗ് നടത്തി.

അച്യുതൻ എന്ന ചെറുപ്പക്കാരന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന സംഭവങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഒരു ചിത്രമാണ് . ചെറപറമ്പിൽ ക്ഷേത്രത്തിലെ ജീവനക്കാരും ഒരു കടയിലെ കസ്റ്റയർമാരും ഒരു സ്ഥിരം ജോലി ചെയ്യുന്നു.

തന്റെ സുഹൃത്തുകളെ സഹായിക്കാനും അബദ്ധത്തിൽ കള്ളനായി അറിയപ്പെടാനും കഴിഞു . അതിനിടയിൽ, അവൻ ക്ഷേത്രത്തിന്റെ വഴിപാടില്നിന്നു ഒരു കത്ത് ലഭിക്കുന്നു. ആ കത്തയക്കുന്ന ആളുടെ കുഴപ്പങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ അവൻ തന്റെ ദൗത്യം ചെയ്യുന്നു. അവിടെ നിന്ന് അവന്റെ ജീവിതം മാറാൻ തുടങ്ങുന്നു.


0 Replies to “തട്ടമ്പുറത്ത് അച്യുതൻ”

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *